Lịch thi đấu afc champions league 2019 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu afc champions league 2019 mới nhất hôm nay. Tin tức bóng đá hôm nay gửi đến quý bạn độc chi tiết lịch thi đấu afc qua bài viết bên dưới.

Lịch thi đấu afc champions league 2019

Guangzhou Evergrande (Chn) Shandong Luneng (Chn)
17.06. 17:00 Kashima (Jpn) Hiroshima (Jpn)
18.06. 17:00 Shanghai SIPG (Chn) Jeonbuk (Kor)
18.06. 17:00 Urawa (Jpn) Ulsan Hyundai (Kor)
24.06. 17:00 Hiroshima (Jpn) Kashima (Jpn)
24.06. 17:00 Shandong Luneng (Chn) Guangzhou Evergrande (Chn)
25.06. 17:00 Jeonbuk (Kor) Shanghai SIPG (Chn)
25.06. 17:00 Ulsan Hyundai (Kor) Urawa (Jpn)
06.08. 17:00 Al Ahli SC (Sau) Al-Hilal (Sau)
06.08. 17:00 Al-Duhail (Qat) Al-Sadd (Qat)
13.08. 17:00 Al-Hilal (Sau) Al Ahli SC (Sau)
13.08. 17:00 Al-Sadd (Qat) Al-Duhail (Qat)

 

Lịch thi đấu afc champions league 2019

Xem thêm kết quả afc champions league 2019

22.05. 17:00 Guangzhou Evergrande (Chn) Daegu (Kor) 1 : 0
22.05. 17:00 Gyeongnam (Kor) Johor DT (Mys) 2 : 0
22.05. 17:00 Kashima (Jpn) Shandong Luneng (Chn) 2 : 1
22.05. 17:00 Melbourne Victory (Aus) Hiroshima (Jpn) 1 : 3
22.05. 02:00 Al-Ittihad FC (Sau) Al Wahda (Uae) 1 : 1
22.05. 01:00 Al Wasl (Uae) Al Zawraa (Irq) 1 : 5
21.05. 21:00 Lok. Tashkent (Uzb) Al Rayyan (Qat) 3 : 2
21.05. 17:00 Jeonbuk (Kor) Buriram (Tha) 0 : 0
21.05. 17:00 Shanghai SIPG (Chn) Ulsan Hyundai (Kor) 5 : 0
21.05. 17:00 Sydney FC (Aus) Kawasaki Frontale (Jpn) 0 : 4
21.05. 17:00 Urawa (Jpn) Beijing Guoan (Chn) 3 : 0
21.05. 02:00 Al Ahli SC (Sau) Pakhtakor (Uzb) 2 : 1
21.05. 01:00 Al Ain (Uae) Esteghlal F.C. (Irn) 1 : 2
21.05. 01:00 Al-Duhail (Qat) Al-Hilal (Sau) 2 : 2
20.05. 23:30 Persepolis (Irn) Al-Sadd (Qat) 2 : 0
Vòng 5
08.05. 19:45 Johor DT (Mys) Kashima (Jpn) 1 : 0
08.05. 18:30 Shandong Luneng (Chn) Gyeongnam (Kor) 2 : 1
08.05. 17:00 Daegu (Kor) Melbourne Victory (Aus) 4 : 0
08.05. 17:00 Hiroshima (Jpn) Guangzhou Evergrande (Chn) 1 : 0
08.05. 02:00 Al-Nassr (Sau) Al Wasl (Uae) 3 : 1
08.05. 01:30 Al Rayyan (Qat) Al-Ittihad FC (Sau) 0 : 2
08.05. 01:30 Al Zawraa (Irq) Zob Ahan (Irn)  2 : 2
08.05. 01:00 Al Wahda (Uae) Lok. Tashkent (Uzb) 3 : 1
07.05. 19:00 Beijing Guoan (Chn) Jeonbuk (Kor) 0 : 1
07.05. 18:00 Buriram (Tha) Urawa (Jpn) 1 : 2
07.05. 17:00 Kawasaki Frontale (Jpn) Shanghai SIPG (Chn) 2 : 2
07.05. 17:00 Ulsan Hyundai (Kor) Sydney FC (Aus) 1 : 0
07.05. 02:00 Al-Hilal (Sau) Al Ain (Uae) 2 : 0
07.05. 01:45 Al-Sadd (Qat) Al Ahli SC (Sau) 2 : 1
06.05. 23:00 Esteghlal F.C. (Irn) Al-Duhail (Qat) 1 : 1
06.05. 20:00 Pakhtakor (Uzb) Persepolis (Irn) 1 : 0
Vòng 4
24.04. 19:45 Johor DT (Mys) Shandong Luneng (Chn) 0 : 1
24.04. 19:00 Beijing Guoan (Chn) Buriram (Tha) 2 : 0
24.04. 17:00 Jeonbuk (Kor) Urawa (Jpn) 2 : 1
24.04. 17:00 Kashima (Jpn) Gyeongnam (Kor) 0 : 1
23.04. 23:00 Al Ain (Uae) Al-Duhail (Qat) 0 : 2
23.04. 22:30 Zob Ahan (Irn) Al Wasl (Uae) 2 : 0
23.04. 22:00 Al Zawraa (Irq) Al-Nassr (Sau) 1 : 2
23.04. 22:00 Al-Hilal (Sau)  Esteghlal F.C. (Irn) 1 : 0
23.04. 18:30 Shanghai SIPG (Chn) Sydney FC (Aus) 2 : 2
23.04. 18:00 Daegu (Kor) Hiroshima (Jpn) 0 : 1
23.04. 17:00 Kawasaki Frontale (Jpn) Ulsan Hyundai (Kor) 2 : 2
23.04. 16:30 Melbourne Victory (Aus) Guangzhou Evergrande (Chn) 1 : 1
22.04. 23:00 Al-Sadd (Qat) Pakhtakor (Uzb) 2 : 1
22.04. 22:30 Al Ahli SC (Sau) Persepolis (Irn) 2 : 1
22.04. 22:20 Al Wahda (Uae) Al Rayyan (Qat) 4 : 3
22.04. 20:00 Lok. Tashkent (Uzb)  Al-Ittihad FC (Sau) 1 : 1
Vòng 3
10.04. 19:00 Guangzhou Evergrande (Chn) Melbourne Victory (Aus) 4 : 0
10.04. 18:00 Ulsan Hyundai (Kor) Kawasaki Frontale (Jpn) 1 : 0
10.04. 17:00 Hiroshima (Jpn)  Daegu (Kor) 2 : 0
10.04. 16:30 Sydney FC (Aus) Shanghai SIPG (Chn) 3 : 3
10.04. 00:45 Al-Ittihad FC (Sau) Lok. Tashkent (Uzb) 3 : 2
09.04. 22:45 Al Rayyan (Qat) Al Wahda (Uae) 1 : 2
09.04. 22:30 Persepolis (Irn) Al Ahli SC (Sau) 2 : 0
09.04. 21:00 Pakhtakor (Uzb) Al-Sadd (Qat) 2 : 2
09.04. 18:30 Shandong Luneng (Chn) Johor DT (Mys) 2 : 1
09.04. 18:00 Buriram (Tha) Beijing Guoan (Chn) 1 : 3
09.04. 17:30 Urawa (Jpn) Jeonbuk (Kor) 0 : 1
09.04. 16:30 Gyeongnam (Kor) Kashima (Jpn)  2 : 3
09.04. 00:15 Al-Nassr (Sau) Al Zawraa (Irq) 4 : 1
09.04. 00:00 Esteghlal F.C. (Irn) Al-Hilal (Sau) 2 : 1
08.04. 22:40 Al Wasl (Uae) Zob Ahan (Irn) 1 : 3
08.04. 22:30 Al-Duhail (Qat) Al Ain (Uae) 2 : 2
Vòng 2
13.03. 19:00 Beijing Guoan (Chn) Urawa (Jpn) 0 : 0
13.03. 18:00 Buriram (Tha) Jeonbuk (Kor) 1 : 0
13.03. 17:00 Kawasaki Frontale (Jpn) Sydney FC (Aus) 1 : 0
13.03. 17:00 Ulsan Hyundai (Kor) Shanghai SIPG (Chn) 1 : 0
12.03. 22:45 Al-Hilal (Sau) Al-Duhail (Qat) 3 : 1
12.03. 22:45 Al-Sadd (Qat) Persepolis (Irn) 1 : 0
12.03. 22:30 Esteghlal F.C. (Irn) Al Ain (Uae) 1 : 1
12.03. 20:00 Pakhtakor (Uzb) Al Ahli SC (Sau) 1 : 0
12.03. 19:45 Johor DT (Mys) Gyeongnam (Kor) 1 : 1
12.03. 17:30 Daegu (Kor) Guangzhou Evergrande (Chn) 3 : 1
12.03. 17:00 Hiroshima (Jpn) Melbourne Victory (Aus) 2 : 1
12.03. 14:30 Shandong Luneng (Chn) Kashima (Jpn) 2 : 2
11.03. 22:45 Al-Nassr (Sau) Zob Ahan (Irn) 2 : 3
11.03. 22:35 Al Rayyan (Qat) Lok. Tashkent (Uzb) 2 : 1
11.03. 22:00 Al Wahda (Uae) Al-Ittihad FC (Sau) 4 : 1
11.03. 21:00 Al Zawraa (Irq) Al Wasl (Uae)  5 : 0
Vòng 1
06.03. 18:30 Shanghai SIPG (Chn) Kawasaki Frontale (Jpn) 1 : 0
06.03. 17:30 Urawa (Jpn) Buriram (Tha) 3 : 0
06.03. 17:00 Jeonbuk (Kor) Beijing Guoan (Chn) 3 : 1
06.03. 16:00 Sydney FC (Aus) Ulsan Hyundai (Kor) 0 : 0
06.03. 00:15 Al Ahli SC (Sau) Al-Sadd (Qat) 2 : 0
05.03. 22:20 Al Ain (Uae)  Al-Hilal (Sau) 0 : 1
05.03. 22:15 Al-Duhail (Qat) Esteghlal F.C. (Irn) 3 : 0
05.03. 22:00 Persepolis (Irn) Pakhtakor (Uzb) 1 : 1
05.03. 19:00 Guangzhou Evergrande (Chn) Hiroshima (Jpn) 2 : 0
05.03. 17:30 Gyeongnam (Kor) Shandong Luneng (Chn) 2 : 2
05.03. 17:00 Kashima (Jpn) Johor DT (Mys) 2 : 1
05.03. 15:30 Melbourne Victory (Aus) Daegu (Kor) 1 : 3
05.03. 00:35 Al-Ittihad FC (Sau) Al Rayyan (Qat) 5 : 1
04.03. 22:30 Zob Ahan (Irn) Al Zawraa (Irq) 0 : 0
04.03. 22:20 Al Wasl (Uae) Al-Nassr (Sau) 1 : 0
04.03. 18:00 Lok. Tashkent (Uzb) Al Wahda (Uae) 2 : 0
Nhánh đấuCHÂU Á: AFC Champions League – Vòng loại
Chung kết
19.02. 22:00 Al Nasr (Uae) Pakhtakor (Uzb)  1 : 2
19.02. 22:00 Al Rayyan (Qat)  Saipa (Irn) 3 : 1
19.02. 22:00 Al-Gharafa (Qat) Zob Ahan (Irn)  2 : 3
19.02. 22:00 Al-Nassr (Sau)  AGMK (Uzb) 4 : 0
19.02. 17:30 Ulsan Hyundai (Kor)  Perak (Mys) 5 : 1
19.02. 17:00 Hiroshima (Jpn)  Chiangrai Utd (Tha) 1 : 0
(0 : 0)
19.02. 17:00 Kashima (Jpn)  Newcastle Jets (Aus) 4 : 1
19.02. 14:30 Shandong Luneng (Chn)  Hà Nội FC (Vie) 4 : 1
Bán kết
12.02. 22:30 Zob Ahan (Irn)  Al Kuwait (Kuw) 1 : 0
(0 : 0)
12.02. 20:40 Saipa (Irn)  Minerva (Ind) 4 : 0
12.02. 20:00 Perak (Mys)  Kitchee (Hkg)  2 : 1
(1 : 1)
12.02. 19:00 Bangkok Utd (Tha) Hà Nội FC (Vie)  0 : 1
12.02. 19:00 Chiangrai Utd (Tha)  Yangon United (Bur) 3 : 1
12.02. 18:00 AGMK (Uzb)  Istiqlol Dushanbe (Taj) 4 : 2
12.02. 17:00 Pakhtakor (Uzb)  Al Quwa Al Jawiya (Irq) 2 : 1
12.02. 15:00 Newcastle Jets (Aus)  Persija Jakarta (Ina) 3 : 1
(1 : 1)

Trên đây là lịch thi đấu afc champions league 2019 mới nhất. Chúng tôi sẽ tiếp tục thông tin đến quý độc giả khi có những tin tức mới nhất.