Lịch thi đấu afc champions league 2019 mới nhất hôm nay

99

Lịch thi đấu afc champions league 2019 mới nhất hôm nay. Tin tức bóng đá hôm nay gửi đến quý bạn độc chi tiết lịch thi đấu afc qua bài viết bên dưới.

Lịch thi đấu afc champions league 2019

Guangzhou Evergrande (Chn) Shandong Luneng (Chn)
17.06. 17:00 Kashima (Jpn) Hiroshima (Jpn)
18.06. 17:00 Shanghai SIPG (Chn) Jeonbuk (Kor)
18.06. 17:00 Urawa (Jpn) Ulsan Hyundai (Kor)
24.06. 17:00 Hiroshima (Jpn) Kashima (Jpn)
24.06. 17:00 Shandong Luneng (Chn) Guangzhou Evergrande (Chn)
25.06. 17:00 Jeonbuk (Kor) Shanghai SIPG (Chn)
25.06. 17:00 Ulsan Hyundai (Kor) Urawa (Jpn)
06.08. 17:00 Al Ahli SC (Sau) Al-Hilal (Sau)
06.08. 17:00 Al-Duhail (Qat) Al-Sadd (Qat)
13.08. 17:00 Al-Hilal (Sau) Al Ahli SC (Sau)
13.08. 17:00 Al-Sadd (Qat) Al-Duhail (Qat)

 

  • Lịch thi đấu vòng 6 V.League năm 2019 giải bóng đá cao nhất Việt Nam
  • Xem lịch thi đấu vòng 1/8 World Cup theo giờ Việt Nam
  • Lịch thi đấu đội tuyển vn 2019 mới nhất hôm nay
  • Lịch thi đấu quốc tế của u23 việt nam
  • lịch thi đấu hà nội fc năm 2019 mới nhất

  • Lịch thi đấu afc champions league 2019

    Xem thêm kết quả afc champions league 2019

    22.05. 17:00 Guangzhou Evergrande (Chn) Daegu (Kor) 1 : 0
    22.05. 17:00 Gyeongnam (Kor) Johor DT (Mys) 2 : 0
    22.05. 17:00 Kashima (Jpn) Shandong Luneng (Chn) 2 : 1
    22.05. 17:00 Melbourne Victory (Aus) Hiroshima (Jpn) 1 : 3
    22.05. 02:00 Al-Ittihad FC (Sau) Al Wahda (Uae) 1 : 1
    22.05. 01:00 Al Wasl (Uae) Al Zawraa (Irq) 1 : 5
    21.05. 21:00 Lok. Tashkent (Uzb) Al Rayyan (Qat) 3 : 2
    21.05. 17:00 Jeonbuk (Kor) Buriram (Tha) 0 : 0
    21.05. 17:00 Shanghai SIPG (Chn) Ulsan Hyundai (Kor) 5 : 0
    21.05. 17:00 Sydney FC (Aus) Kawasaki Frontale (Jpn) 0 : 4
    21.05. 17:00 Urawa (Jpn) Beijing Guoan (Chn) 3 : 0
    21.05. 02:00 Al Ahli SC (Sau) Pakhtakor (Uzb) 2 : 1
    21.05. 01:00 Al Ain (Uae) Esteghlal F.C. (Irn) 1 : 2
    21.05. 01:00 Al-Duhail (Qat) Al-Hilal (Sau) 2 : 2
    20.05. 23:30 Persepolis (Irn) Al-Sadd (Qat) 2 : 0
    Vòng 5
    08.05. 19:45 Johor DT (Mys) Kashima (Jpn) 1 : 0
    08.05. 18:30 Shandong Luneng (Chn) Gyeongnam (Kor) 2 : 1
    08.05. 17:00 Daegu (Kor) Melbourne Victory (Aus) 4 : 0
    08.05. 17:00 Hiroshima (Jpn) Guangzhou Evergrande (Chn) 1 : 0
    08.05. 02:00 Al-Nassr (Sau) Al Wasl (Uae) 3 : 1
    08.05. 01:30 Al Rayyan (Qat) Al-Ittihad FC (Sau) 0 : 2
    08.05. 01:30 Al Zawraa (Irq) Zob Ahan (Irn)  2 : 2
    08.05. 01:00 Al Wahda (Uae) Lok. Tashkent (Uzb) 3 : 1
    07.05. 19:00 Beijing Guoan (Chn) Jeonbuk (Kor) 0 : 1
    07.05. 18:00 Buriram (Tha) Urawa (Jpn) 1 : 2
    07.05. 17:00 Kawasaki Frontale (Jpn) Shanghai SIPG (Chn) 2 : 2
    07.05. 17:00 Ulsan Hyundai (Kor) Sydney FC (Aus) 1 : 0
    07.05. 02:00 Al-Hilal (Sau) Al Ain (Uae) 2 : 0
    07.05. 01:45 Al-Sadd (Qat) Al Ahli SC (Sau) 2 : 1
    06.05. 23:00 Esteghlal F.C. (Irn) Al-Duhail (Qat) 1 : 1
    06.05. 20:00 Pakhtakor (Uzb) Persepolis (Irn) 1 : 0
    Vòng 4
    24.04. 19:45 Johor DT (Mys) Shandong Luneng (Chn) 0 : 1
    24.04. 19:00 Beijing Guoan (Chn) Buriram (Tha) 2 : 0
    24.04. 17:00 Jeonbuk (Kor) Urawa (Jpn) 2 : 1
    24.04. 17:00 Kashima (Jpn) Gyeongnam (Kor) 0 : 1
    23.04. 23:00 Al Ain (Uae) Al-Duhail (Qat) 0 : 2
    23.04. 22:30 Zob Ahan (Irn) Al Wasl (Uae) 2 : 0
    23.04. 22:00 Al Zawraa (Irq) Al-Nassr (Sau) 1 : 2
    23.04. 22:00 Al-Hilal (Sau)  Esteghlal F.C. (Irn) 1 : 0
    23.04. 18:30 Shanghai SIPG (Chn) Sydney FC (Aus) 2 : 2
    23.04. 18:00 Daegu (Kor) Hiroshima (Jpn) 0 : 1
    23.04. 17:00 Kawasaki Frontale (Jpn) Ulsan Hyundai (Kor) 2 : 2
    23.04. 16:30 Melbourne Victory (Aus) Guangzhou Evergrande (Chn) 1 : 1
    22.04. 23:00 Al-Sadd (Qat) Pakhtakor (Uzb) 2 : 1
    22.04. 22:30 Al Ahli SC (Sau) Persepolis (Irn) 2 : 1
    22.04. 22:20 Al Wahda (Uae) Al Rayyan (Qat) 4 : 3
    22.04. 20:00 Lok. Tashkent (Uzb)  Al-Ittihad FC (Sau) 1 : 1
    Vòng 3
    10.04. 19:00 Guangzhou Evergrande (Chn) Melbourne Victory (Aus) 4 : 0
    10.04. 18:00 Ulsan Hyundai (Kor) Kawasaki Frontale (Jpn) 1 : 0
    10.04. 17:00 Hiroshima (Jpn)  Daegu (Kor) 2 : 0
    10.04. 16:30 Sydney FC (Aus) Shanghai SIPG (Chn) 3 : 3
    10.04. 00:45 Al-Ittihad FC (Sau) Lok. Tashkent (Uzb) 3 : 2
    09.04. 22:45 Al Rayyan (Qat) Al Wahda (Uae) 1 : 2
    09.04. 22:30 Persepolis (Irn) Al Ahli SC (Sau) 2 : 0
    09.04. 21:00 Pakhtakor (Uzb) Al-Sadd (Qat) 2 : 2
    09.04. 18:30 Shandong Luneng (Chn) Johor DT (Mys) 2 : 1
    09.04. 18:00 Buriram (Tha) Beijing Guoan (Chn) 1 : 3
    09.04. 17:30 Urawa (Jpn) Jeonbuk (Kor) 0 : 1
    09.04. 16:30 Gyeongnam (Kor) Kashima (Jpn)  2 : 3
    09.04. 00:15 Al-Nassr (Sau) Al Zawraa (Irq) 4 : 1
    09.04. 00:00 Esteghlal F.C. (Irn) Al-Hilal (Sau) 2 : 1
    08.04. 22:40 Al Wasl (Uae) Zob Ahan (Irn) 1 : 3
    08.04. 22:30 Al-Duhail (Qat) Al Ain (Uae) 2 : 2
    Vòng 2
    13.03. 19:00 Beijing Guoan (Chn) Urawa (Jpn) 0 : 0
    13.03. 18:00 Buriram (Tha) Jeonbuk (Kor) 1 : 0
    13.03. 17:00 Kawasaki Frontale (Jpn) Sydney FC (Aus) 1 : 0
    13.03. 17:00 Ulsan Hyundai (Kor) Shanghai SIPG (Chn) 1 : 0
    12.03. 22:45 Al-Hilal (Sau) Al-Duhail (Qat) 3 : 1
    12.03. 22:45 Al-Sadd (Qat) Persepolis (Irn) 1 : 0
    12.03. 22:30 Esteghlal F.C. (Irn) Al Ain (Uae) 1 : 1
    12.03. 20:00 Pakhtakor (Uzb) Al Ahli SC (Sau) 1 : 0
    12.03. 19:45 Johor DT (Mys) Gyeongnam (Kor) 1 : 1
    12.03. 17:30 Daegu (Kor) Guangzhou Evergrande (Chn) 3 : 1
    12.03. 17:00 Hiroshima (Jpn) Melbourne Victory (Aus) 2 : 1
    12.03. 14:30 Shandong Luneng (Chn) Kashima (Jpn) 2 : 2
    11.03. 22:45 Al-Nassr (Sau) Zob Ahan (Irn) 2 : 3
    11.03. 22:35 Al Rayyan (Qat) Lok. Tashkent (Uzb) 2 : 1
    11.03. 22:00 Al Wahda (Uae) Al-Ittihad FC (Sau) 4 : 1
    11.03. 21:00 Al Zawraa (Irq) Al Wasl (Uae)  5 : 0
    Vòng 1
    06.03. 18:30 Shanghai SIPG (Chn) Kawasaki Frontale (Jpn) 1 : 0
    06.03. 17:30 Urawa (Jpn) Buriram (Tha) 3 : 0
    06.03. 17:00 Jeonbuk (Kor) Beijing Guoan (Chn) 3 : 1
    06.03. 16:00 Sydney FC (Aus) Ulsan Hyundai (Kor) 0 : 0
    06.03. 00:15 Al Ahli SC (Sau) Al-Sadd (Qat) 2 : 0
    05.03. 22:20 Al Ain (Uae)  Al-Hilal (Sau) 0 : 1
    05.03. 22:15 Al-Duhail (Qat) Esteghlal F.C. (Irn) 3 : 0
    05.03. 22:00 Persepolis (Irn) Pakhtakor (Uzb) 1 : 1
    05.03. 19:00 Guangzhou Evergrande (Chn) Hiroshima (Jpn) 2 : 0
    05.03. 17:30 Gyeongnam (Kor) Shandong Luneng (Chn) 2 : 2
    05.03. 17:00 Kashima (Jpn) Johor DT (Mys) 2 : 1
    05.03. 15:30 Melbourne Victory (Aus) Daegu (Kor) 1 : 3
    05.03. 00:35 Al-Ittihad FC (Sau) Al Rayyan (Qat) 5 : 1
    04.03. 22:30 Zob Ahan (Irn) Al Zawraa (Irq) 0 : 0
    04.03. 22:20 Al Wasl (Uae) Al-Nassr (Sau) 1 : 0
    04.03. 18:00 Lok. Tashkent (Uzb) Al Wahda (Uae) 2 : 0
    Nhánh đấuCHÂU Á: AFC Champions League – Vòng loại
    Chung kết
    19.02. 22:00 Al Nasr (Uae) Pakhtakor (Uzb)  1 : 2
    19.02. 22:00 Al Rayyan (Qat)  Saipa (Irn) 3 : 1
    19.02. 22:00 Al-Gharafa (Qat) Zob Ahan (Irn)  2 : 3
    19.02. 22:00 Al-Nassr (Sau)  AGMK (Uzb) 4 : 0
    19.02. 17:30 Ulsan Hyundai (Kor)  Perak (Mys) 5 : 1
    19.02. 17:00 Hiroshima (Jpn)  Chiangrai Utd (Tha) 1 : 0
    (0 : 0)
    19.02. 17:00 Kashima (Jpn)  Newcastle Jets (Aus) 4 : 1
    19.02. 14:30 Shandong Luneng (Chn)  Hà Nội FC (Vie) 4 : 1
    Bán kết
    12.02. 22:30 Zob Ahan (Irn)  Al Kuwait (Kuw) 1 : 0
    (0 : 0)
    12.02. 20:40 Saipa (Irn)  Minerva (Ind) 4 : 0
    12.02. 20:00 Perak (Mys)  Kitchee (Hkg)  2 : 1
    (1 : 1)
    12.02. 19:00 Bangkok Utd (Tha) Hà Nội FC (Vie)  0 : 1
    12.02. 19:00 Chiangrai Utd (Tha)  Yangon United (Bur) 3 : 1
    12.02. 18:00 AGMK (Uzb)  Istiqlol Dushanbe (Taj) 4 : 2
    12.02. 17:00 Pakhtakor (Uzb)  Al Quwa Al Jawiya (Irq) 2 : 1
    12.02. 15:00 Newcastle Jets (Aus)  Persija Jakarta (Ina) 3 : 1
    (1 : 1)

    Trên đây là lịch thi đấu afc champions league 2019 mới nhất. Chúng tôi sẽ tiếp tục thông tin đến quý độc giả khi có những tin tức mới nhất.


    Bạn đang đọc bài viết Lịch thi đấu afc champions league 2019 mới nhất hôm nay tại chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá, trên website Nét Đẹp Mộc.

  • lịch thi đấu hà nội fc năm 2019 mới nhất
  • Epl là gì? Lịch thi đấu epl mới nhất
  • Lịch thi đấu của câu lạc bộ incheon united tại K-League 2019
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cúp FA Trung Quốc, hạng 2 Brazil Serie B…
  • Lịch thi đấu giải Đức hạng nhất, hạng 2, hạng 3
  • Xem lịch thi đấu vòng 1/8 World Cup theo giờ Việt Nam
  • Lịch thi đấu vòng 6 V.League năm 2019 giải bóng đá cao nhất Việt Nam
  • Lịch thi đấu đội tuyển vn 2019 mới nhất hôm nay
  • Lịch thi đấu afc 2019 Hà Nội FC và Bình Dương
  • Xem chi tiết lịch thi đấu việt nam 2019 U23, U19 vòng loại